![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_085855-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090028-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_085321-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090105-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090210-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090336-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090339-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090359-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090439-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090602-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090819-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_090940-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_091256-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_091324-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_091351-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_091440-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_093510-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_093643-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_093945-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_094257-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_094424-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095038-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095106-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095130-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095323-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095409-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_095817-1024x769.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_100756-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_100820-1024x769.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี นำโดยนายชัยนะ บัวอ่อน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี พร้อมทั้งทีมผู้บริหารและสมาชิกสภา เจ้าหน้าที่ องค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี นายไฉน แป้นปราณีต กำนันตำบลกุฎี ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ร่วมกับพัฒนาชุมชน อำเภอผักไห่ จัดกิจกรรมปลูกผัก บริเวณวัดฤาไชยและศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลกุฎี