![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_2-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_4-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_8-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_10-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_35-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_37-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_41-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_45-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_50-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_55-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_56-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_59-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_63-1024x627.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_62-1024x768.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_65-1024x799.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_66-1024x671.jpg)
![](http://www.kudee.go.th/th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24567_๒๔๐๕๒๔_68-1024x835.jpg)
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.องค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี นำโดยนายชัยนะ บัวอ่อน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี พร้อมด้วยคณะบริหารและสมาชิกฯ ข้าราชการ เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี จัดพิธี มอบพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ให้แก่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลกุฎี